Nabla ta haɗamata tura ruka ,da atamfa kala Ukku manya , amma Ummi tace " batasan wannanba batason shirme , don ita shirme ta ɗauki abin , kamar tayi kuka tace "don Allah Ummi kitafi dashi ,bazanji daɗiba" dariyama abin yabata tace " kai Douther ,saida Doctor yasa baki sannan taje da turaren tace " bazata jedasuba .
Ɓangaren jasina kuwa , Doctor yasanya anyimata horo mai tsanani , sannan aka sake ta , kuma tayi nadama , daga baya takoma wurin mahaifinta tanemi gafaranshi kuma ya yafemata .
Nabla yanzu abu yazammata sada ,kuma abin yana bata mamaki don kullum saita ci abinci da dare , doctor shida kanshi yake dafa mata ,idan babu ,yashiga kichen ya dafa mata , don tashitakeyi tace" ƙalbi yunwa nakeji "yaje yadafa mata abu mai sauƙi yabata ,harya gane da dare yake dafa mata koda ta tambayeshi ya bata.
Tana da wani abu ,yanzu indai ita ta girka abinci to bata 'iya cinsa , yanzu Doctor ke dafa mata , yayimata gwaji na juna biyu .
Nan ya gane tana ɗauke da cikinsa na sati biyu , aiko ranan kamar yamayar da ita ciki don murna , babu wanda baishedawa matarshi tana da cikiba , harsu Ummi.
Itako Nabla sai shafan cikin takeyi ,tana jin daɗi yau itace ke ɗauke da cikin yayanta wanda tafiso arayuwanta ,tayi farin ciki sosai .
Teema taji labarin bestynta nada ciki ,taji daɗi sosai itama , aiko ta aikomata da kaya sosai , wannan cikin yasanya ta jaraba sosai ,ita da kanta take neman shi ,shiko abinda yake nema kenan ,yanzu kwasan Gara yakeyi ,saidai intaji wuya tasa kuka ,sannan ya haƙura, bai hana anjima ta nemeshi .
Yau tana zaune daga ita sai kayan kwana waɗanda suda babu duk ɗaya ,yau wata sha'wa kedamunta tana buƙace da yayanta shikawai take jira, tasha kayan haɗinta masu sauƙar da ni'ima sosai, don ranan da Ummi ta haɗa mata itama take haɗa shi.
Yana dawowa taje ta faɗa jikinshi , tana goga jikinta da nashi ,tana manna mishi brest ɗin ta , aiko nan Doctor yanemi natsuwanshi ya rasa , ta haɗe bakinshi da nata tana tsotsa , ya ɗauke ta yayi ɗaki da ita sai bisa gado.
Yacire kayanshi ya koma Bisa jikinta , rigan Tata ya cire , nan ƙosassun nonuwanta suka bayyana , Doctor yakai musu cafka ,yana aikin murja, yasanya ɗaya a baki yana sha.
Yabi jikinta da lasa ,ba abinda take sai sumbatu take mishi, saida ya tsotseta sosai sannan ya juyata baya ,ta riƙe filo sosai , tana cije baki , shiko yafara aiki yana tura mata wutsiya , haryanzu bata shigeba jikinta , haka yariƙa bugunta kaɗan kaɗan , daga baya ya riƙa yi da sauri da sauri yana haɗa zufa, itako tafara jin zafi tafa ƙoƙarin kuka ,amma baiko jinta , dayagama ya juyata gaba ya ɗaga kafanta sama yaɗan buɗata kaɗan ya fara shiga ,aiko tasa mishi kuka ,don wannan style akwai zafi ,shiko yana shiga da kyau , yafara yi da sauri , itako tana kuka tana rokonshi ,don yau yawuce saninta , tafara ja baya ,yamatsota sosai ya riƙe ta ,yakoma dannamata ita , ya haɗe bakinshi da nata , yana buga mata aiki , saida yaaɗau minti talatin yana wannan ,sannan ya mayar da ita goho , yashiga aiki ,Nabla ido summata ja , don yau ya bata wuta sosai kuma yaƙi haƙura.
Saida ya sakar mata madara sannan ya barta , suka shiga wanka , yana lallashinta yace" sory baby kece ai kin cika daɗi sosai " suka fito , baibari tasa komaiba don bai gama ba , bayan taci abinci ta kwanta tana hutawa saiga Doctor yafara lalubanta .
tasaka mishi kuka tace" don Allah ƙalbi kabarni haka na gaji " yace" baby just onece pls , daga nan yakoma ,yakawo ƙafanta yariƙe ɗuwayyunta kawai ke bisa gadon shiko yana tsaye daganan yafara aiki itako ta riƙe zanin gadon tana taune baki , shiko wani zuma yakeji tana ƙara mishi , ruwa kawai ke fita , ta ƙasanta suna ƙarawa Doctor daɗi , sai lashe baki yakeyi .
saida ya ƙoshi sosai sannan ya barta , nan bacci yayi gaba da ita hawaye duk sun bushemata , shima ya kwanta suka yi baccinsu .
yau darana yadawo don yana buƙatan matarshi, Nabla tana kechen tana gyera wasu kayan sai ganinshi tayi yazo wurinta daga shi sai ƙaramin wandonshi ,da yazo bai gantaba ,yashiga duk batanan nan yacire kayanshi ya watsa ruwa yazo ya iskota .tana ganinshi haka tasan meyakawoshi ,cikin kissa ta isa gareshi tana mishi sannu da zuwa , yace" baby yunwa nakeji " tace" ƙalbi gashi bandafa abinciba ,amma akwai shawarma ,da da lemo ko nakawoma " yace " no babyna bawannan ba abincin nan nake nu fi " daganan ya cire mata rigan jikinta , cikinta da yafara fitowa ya bayyana .
Batayi ƙasa aguiwaba ta taimaka mishi daga tsaye yafara sex da ita , harsuka koma bisa tiyis ɗin ƙasa yana aikin gurguranta , yaɗau 2hours yana aiki takasa daurewa don tagaji ,shiko ƙoƙarin canja style yake tasa mishi kuka , yace " sory baby bari naɗan caccaƙa miki wannan kaɗan nabarki " kafin tayi magana dama suna tsaye ,yamanneta ga durowan wurin yafara suka mata buranshi yana ɗagota yana sokamata , duk ta gigice tana neman ceto , saida ya caccaketa sosai sannan ya ɗauketa sai toilet ya gasa ta sosai ,sannan ya shimfeɗeta bisa gadon yaɗauko magani yabata harda Wanda zai ƙara mata sha'wa aiko tana gama sha ta birkice mishi ,tafara yimishi magiya yazo ya saka mata ,yaƙara cinta .
Doctor yazo fara aiki ɗinshi yanzu yakejin jarabanshi na tashi , aiko yakoma farmata , yana ci , saida yayimata ci biyar masu ƙyau sannan , yabarta .
Asuba nayi yajita jikinshi tana yida kanta , aiko ya taimaka mata sukayi tare saida ,kai ranan taga jarabanshi ,saidai duk aikin maganinshine ga bazata yardaba , wurin sai walkiya yake ,don Doctor bayyimishi da wasaba .
Yau cikinta wata tara ,kuma gobene zata koma mahaihi , shiko Doctor yace " ba inda za'a barshi tare zasu , cikinta yayi girma sosai , kuma antabbatar ƴanbiyune , shiyasa sukayi siyayya sosai na kayan jariran .
Yaune suka dawo gida ,inda part ɗinshi yakoma itako tana na Ummi ,don tace " ko zalamanshi nasa naƙuda ta tashi .
Yau yadawo ,ya iskota tana cin gwaben da Ummi tayimata na zogala 🍀taji daɗinshi sosai yazo yace......
*Naji daɗin comments ɗinku , Nagode sosai , ina yinku masoyan DOCTOR , naji daɗin yadda kuka nuna soyayyarku ga littafinnan Nagode*👏
```Laifin daɗi ƙarewa ,gashi Allah ya ƙaddara anzo ƙarshen wannan littafi , saidai inai muku Albishir da sabon littafina mai zuwa insha
Allah,mai suna```
*SOJAN ƘASARMU*
*Karku bari abaku labari🤪*
*Tsokaci littafinan na kyautane..Kuma shine labarina na farko idan kunga kuskure amun uzuri...🤧*
*Writing by Hussaina Nasir*
*Twins👩❤️👩*
*Page*9️⃣6️⃣&9️⃣7️⃣*
*Bismillahir rahmanirrahim*
Yace" my love I am very sorry,my love, danaƙi sauraranki, kiyafema yayanki" ya tsotsi lips ɗin ta, dasukayi jah , sannan ya janyo towel ɗin shi ya nufi toilet, yashiga ya haɗa mata ruwa waɗanda zasu taimaka mata .
Yadawo yaɗauketa ko motsi batayi , yanufi bayin da ita, saida tayi five minutes cikin ruwan yana gasa mata jikinta ,sannan tafara motsi ,harta buɗe idonta, tana haɗa ido dashi ,tahau kuka ,tana tureshi , muryanta baya fita tace" don Allah yaya kamayar dani wurin Ummi ,bazan zauna dakaiba ,kasheni zakayi ,bakada tausai yaya " takoma sa kuka.
Doctor jin muryanta haka duk ya ruɗe don yasan tasha kuka nafitan hankali , yajata jikinshi ya fara lallashi yace" ban kyauta ba baby amma kiyafema yayanki bazai sakeba, sorry my love" itako ko sauraren shi batayi don gani take duk wayu yake mata, tafara tureshi tace" don Allah yaya kafita , duk haƙurin dana baka amma kaƙi"
tasa mishi rigima ,kuma gashi yadda take tana buƙatar taimakonshi, don ko ƙarfi batada, yaɗaure fuska kamar bashiba ,zatayi magana yace " is ok banason kikoma cewa komai "
Daganan ya canja mata wasu ruwa masu ɗumi, yana sakata tahau kuka tana ƙoƙarin fita , yamatseta jikinshi dole tayi shiru , tana cije baki , don suna shiganta wurin kamar yaji, sannan sukayo wanka suka fito, yaɗaukota suka fito, daga zaune tayi sallah don ko ƙafanta batason ɗagawa , Doctor na halkance da ita , bayan sungama sallah, yamayar da ita bisa gadon , yacire mata hijab tana kwance sai hawaye take , don babu bakin kukan .
Azahirin gaskiya zuciyarsa tana cike da tausayin babynshi , don yasan dole ta wahala sosai , yahau bisa gadon ya riƙe hannunta yana murjawa , yace" baby Allah yayi miki albarka , Allah yabaki abinda kikeso duniya da lahira, Allah ya sanyaki aljanna firdausi "tace" Amen yaya " ya sharemata hawayen yace" yanzu mekikeji " tace" yaya ƙasana zafi yakemun sosai "
Yace " ok karki damu zai bari , yataɓa jikinta yaji zafi , yatashi yaɗauko first AID box ,yashiga bata taimakon gaggawa , bayan ya gama ,yashiga duba wurin , yaga ko ta ƙarune , kamar yasani , don yayi aika aika , baibari ta fahimtaba yayi mata alluran kashe jiki , yafara ɗunke matarshi , saida yagama, sannan yaje ya haɗa mata tea mai kauri , koda yadawo harta fara bacci ,don jiya bata samu tayiba , ya tadata yabata da ƙar tasha rabi ,sannan takoma bacci .
Yana ganin tayi bacci ,ya ɗauke zanin gadon da yaɓaci da jini , yaje ya wanke ,yadawo ,ya lulluɓeta yasunbaci forehead ɗin ta ya jawowota jikinshi daga nan yakoma bacci.
Ummi bata sami bacci isassheba don tunanin halin da ƴarta zata kasance ciki a daren yau, don tasan da wuya Doctor ya ɗaga ƙafa, da Abba yaga taƙi kwantar da hankalinta yace" Ummi don mafi yawa yakan cemata haka , ki kwantar da hankalinki babu abinda zai faru ,don yasan abinda take gudu, don duk abinda ya faru kwanaki yana sane ,don Doctor yasanar dashi , abimma har dariya yake bashi , sannan ta kwantar da hankalinta .
Asuba nayi tashiga kitchen don shiryama ƴaƴanta abin alfaharinta abinci ,saida ta tabbatar ta kammala komai sannan ta shiga ciki tayo wanka ta shirya.
Wuraren ƙarfe takwas takira Doctor don taji lafiyan ƴarta ,itafa jikinta na bata ba lafiya ba , shiko Doctor kwanansu suke yi hankali kwance, saidai Allah yasani ita na wuya takeyi ,yadda take fidda numfashi kaɗai ya isa kagane.
Sai can yaji wayanshi na ringing yasa hannunshi ya ɗauka saiyaga sunan Ummi ya bayyana yayi sauri ya tashi yaɗauki kiran.
Bayan sun gaisa tace "Son ina douther da fatar tana lafiya " yadda yaji muryanta abin yaso bashi dariya amma ya danne yace" Ummi baby lafiya lau take " takoma cewa " tana ina " tana ɗaki tana bacci ne Ummi "cewan Doctor.
Tace " tomadalla kakula min da ƴa , gashinan za'a kawo muku abinci " yace " ok Ummi thanks ,ina kakus da Ummana " tayi murmushi tace " lafiya lau suke, sannan takoma cewa "take care of my daughter " sannan ta kashe wayan .
Autah suhaima ta aza rigima sai anje da ita wurin Nabla, Ummi tace" aje da ita ,ƴar aikinsu ce ita da Autah suka je kai abincin , suna isa akai musu iso har falon ,dama yasan da zuwansu .
Autah kallon gidan kawai take tana mamaki wai antyn tace acikin wannan gidan , tana ganin Doctor ta saki murmushi ta sheƙa ta tarbeshi , shima cikin farin ciki ya ɗagata sama yanai mata dariya ,da murnan ganinta, sannan suka zauna bisa kushin ɗin falon bayan balkisu ta ajiye kayan abincin .
Tace ita zata koma , Doctor yace taje tabar Autah ,haka akayi kuwa takoma warta tabar Autah tace" yaya ina anty " yace " zomuje tana ɗaki , yariƙe hannunta sai part ɗinshi.
Itako Nabla tatashi daga baccin tananan zaune don bata iya tafiya take ji, Autah nazuwa tana ganinta sai taje tafaɗa jikinta Nabla saida tace " ahhhhhh zafi" Doctor yazo yace" sannu baby da zafi ko " tace" eh yaya wurin zafi yake mun " Autah tace anty bakida lafiya ne , meke damunki" Doctor da yakusa dariya ganin Nabla nashirin kuka yace ma suhaima " antynmu fever ke damunta .
Tace " Allah yabaki lafiya anty " yace " Amin " nan yaɗauko abincin sukaci su duka sannan ya koma falow da suhaima ya kunna mata game da laptop tanayi shiko yakoma wurin Nabla .
Yacire mata kayan jikinta yawuce da ita toilet , saida yakoma gasa mata jikinta sannan yayi mata wanka suka fito , saida yakoma tsotseta sonransa , yaga duk ta fita hayyacinta don tsoransa takeji ba kaɗanba ,don tuno da aika aikan da yayimata jiya .
Sannan ya ƙyeleta amma amatuƙar bukace yake da ita , saidai dole ya ɗaga mata ƙafa harta warke, yasanya mata tufafi shima yasa, suka fito falon inda Autah take Nabla kaɗan kaɗan take tafiyan don tace bataso ya ɗauke ta , harsuka fito , nan sukaci gaba da game tare da ita.
Sai dare Doctor yamaida Autah gida don Ummah tace adawo da ita ,aiko yaga tsiya ga mutane cewan baifitoba sai yanzu lallai Aure .
Ummi ta bashi dambun nama da wasu kaya masu matuƙar amfani ajiki tace yakaima douther ya amsa yawuce , yayimata siyayya kayan sha dana ci da abinda yasan tana so ,sannan yakoma gida .
Itako tana can tana karatun Alqur'ani cikin muryanta mai matuƙar daɗi da iya ƙira'a saida yabari ta kammala sannan yayi sallama yashiga , tazo ta amshi kayan tanaimishi Barka da zuwa ,ya amsa taje ta ajiye kayan sai jitayi ya rungume ta ta baya ,yasanya bakinshi bisa wuyanta yana sunsunan wuyanta ,yace" my love ya jikinki " tace" da sauki yaya " yana jintace mishi yaya yajuyo da ita ya haɗa makinshi da nata yahau tsotsa kamar zai canye shi.
Yaɗau tsawon minti biyar yana tsotsan bakin ,saida yaga duk ta rikice don zafi takeji sosai sannan ya saki bakin ,duk yayi ja sai walƙiya yake ,yace wannan shine punishment ɗinki idan na ƙara jin wannan yaya abakinki , kinwuce matsayin wannan sunan daga yau tun ranan da naratsa wannan wurin yana nuni da maranta .
Saida Nabla ta kwana Ukku yana jinyarta sannan yakoma nuna mata jarabanshi yau ,wannan kwana Ukku da yayi batare da ya kusance matarshiba duk ya takura.
Suna gama kallo harta fara bacci jiki shi yakashe ya ɗauke ta sai ɗaki bisa gadon ya shimfeɗeta ya kashe haske , bayan yacire mata kayanta shima yacire nashi , dagagan kiɗa yacanja yafara shafa jikinta yana tsotsan ƙosassun nonuwanta waɗanda suke bukace da shi , yafara yimusu tsotsan fitar hankali , can cikin bacci tafara jin daɗi ƙara banƙaro mishi su kawai takeyi , yaƙara himma saida ya motsa ta sosai sannan yadawo samanta ya haɗe bakinshi da nata yana tsotsa , sannan yanemi hanyar shi, bayan yayi addu'a nan taji zafi ,don wurin yagame kamar ba'a taɓa shigaba tasa mishi kuka .
Yaje wurin kunnenta yana bata baki harta ɗan yi shiru , yabita ahankali ,amma ta sha wuya don Doctor ƙarshene , saida yaga tana numfashi kaɗan kaɗan sannan ya sauraramata , sukayo wanka suka kwanta .
Sai wuraren subahin yakoma saman network don bai ƙoshiba , saida aka kira sallah sannan yabarta amma yanzu bataji zafi sosaiba , aiko tasha albarka wurin Doctor don yakwashi zuma .
Yau ya mallakama Nabla ƙyautar sabuwar mota biyu ,da gida mai kyau da ya gina mata ,yace wannan saka makon buɗurcin dakika kawominne duk da kinwuce haka wurina my life , I love you my beautiful wife " tasaki kuka tafaɗa jikinshi ,yaɗagota yagoge mata hawayen yace" banason wannan kukan " tace " ƙalbi wannan ƙyautar tayimun yawa , motar daka sayamun ma ban hauba ga wadda Abba ya bani " yace " bakomai my baby Duk kinwuce haka awurinmmu ɗarima saimu siya miki idan kina so " ta haɗe bakinta da nashi tana tsotsa , Doctor abinnema yasamu ,yaƙara masota yana sha shima .
Doctor babu ɗaga ƙafa don kullum sai ya sha ruwa ,da darema babu sassauci saita samishi kuka yake ƙyeleta amma ƙiba kawai takeyi don Doctor baiyarda kiyon ƙwarai yakeyi , shida kanshi yake ciyarda da ita , don yagane batason cin abinci , tare suke yin abinci , don batason ƴar aiki ita ke girkinta ita dashi , wani lokacin ma basuyi shike yimusu shopping , dagashi har ita sun ƙara murjewa sun ƙara fari da ƙiba .
Anyi auren teema amma babu wanda yasamu zuwa gani ɗan uwansa, ita jumu'a ta tare ita kuma asabar , teema itama dai kamar Nabla ce ,saidai Safwan baikai Doctor jarababa , amma tasha wuya , yau takira Nabla suka gaisa sannan teema tace......
*Tsokaci littafinan na kyautane..Kuma shine labarina na farko idan kunga kuskure amun uzuri...🤧*
*Writing by Hussaina Nasir*
*Twins👩❤️👩*
*Last page* 🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚
*Page*1️⃣0️⃣0️⃣*
Yace" babyna me kikeci haka ,bana son kici abinda zai taɓa mun lafiyanki da liltle Twins ɗina"yakai hannunshi yashafi cikin.
Ta shakwaɓe fuska tace" ƙalbi gwaɓen moringa nefa , kuma da daɗi" yaduba yagani yace" eh baby ba matsala ,amma idan kingama ga wannan "yabata shopping ɗin dana yomaki " yabata ..tana gamawa ta fara shan kayan ,yaduba yaga Ummi na ɗaki ,baiyi wasaba yaɗauketa daga ita har ƙaton cikinta yayi part dinshi da ita .
Yau buƙace yake da ita sosai,sabida tun ranan da sukazo Ummi ta hana keɓewansu ,kusan sati biyu kenan da zuwansu,itakan dariyama yabata ,kamar wanda yayo sata sai bisa gadonshi ya azata ,bayan yacire kayanshi duka don jikinshi har rawa yake saboda sha'awan da tayi mishi yawa sai lasan baki yake ....yanufota , dai-dai nan taji maranta tamurda mata , ta cije baki Amma duk Doctor bai luraba ,muradinshi yajishi jikinta Yana gurguranta , yafara ciremata kayan jikinta Nan tulelen cikinta ya bayyana ,yashafi cikin yace " yau zanji ɗumin babyna "daga nan yafara shan lips ɗinta
Showing 48001 words to 51000 words out of 52734 words
Nabla ta haɗamata tura ruka ,da atamfa kala Ukku manya , amma Ummi tace " batasan wannanba batason shirme , don ita shirme ta ɗauki abin , kamar tayi kuka tace "don Allah Ummi kitafi dashi ,bazanji daɗiba" dariyama abin yabata tace " kai Douther ,saida Doctor yasa baki sannan taje da turaren tace " bazata jedasuba .
Ɓangaren jasina kuwa , Doctor yasanya anyimata horo mai tsanani , sannan aka sake ta , kuma tayi nadama , daga baya takoma wurin mahaifinta tanemi gafaranshi kuma ya yafemata .
Nabla yanzu abu yazammata sada ,kuma abin yana bata mamaki don kullum saita ci abinci da dare , doctor shida kanshi yake dafa mata ,idan babu ,yashiga kichen ya dafa mata , don tashitakeyi tace" ƙalbi yunwa nakeji "yaje yadafa mata abu mai sauƙi yabata ,harya gane da dare yake dafa mata koda ta tambayeshi ya bata.
Tana da wani abu ,yanzu indai ita ta girka abinci to bata 'iya cinsa , yanzu Doctor ke dafa mata , yayimata gwaji na juna biyu .
Nan ya gane tana ɗauke da cikinsa na sati biyu , aiko ranan kamar yamayar da ita ciki don murna , babu wanda baishedawa matarshi tana da cikiba , harsu Ummi.
Itako Nabla sai shafan cikin takeyi ,tana jin daɗi yau itace ke ɗauke da cikin yayanta wanda tafiso arayuwanta ,tayi farin ciki sosai .
Teema taji labarin bestynta nada ciki ,taji daɗi sosai itama , aiko ta aikomata da kaya sosai , wannan cikin yasanya ta jaraba sosai ,ita da kanta take neman shi ,shiko abinda yake nema kenan ,yanzu kwasan Gara yakeyi ,saidai intaji wuya tasa kuka ,sannan ya haƙura, bai hana anjima ta nemeshi .
Yau tana zaune daga ita sai kayan kwana waɗanda suda babu duk ɗaya ,yau wata sha'wa kedamunta tana buƙace da yayanta shikawai take jira, tasha kayan haɗinta masu sauƙar da ni'ima sosai, don ranan da Ummi ta haɗa mata itama take haɗa shi.
Yana dawowa taje ta faɗa jikinshi , tana goga jikinta da nashi ,tana manna mishi brest ɗin ta , aiko nan Doctor yanemi natsuwanshi ya rasa , ta haɗe bakinshi da nata tana tsotsa , ya ɗauke ta yayi ɗaki da ita sai bisa gado.
Yacire kayanshi ya koma Bisa jikinta , rigan Tata ya cire , nan ƙosassun nonuwanta suka bayyana , Doctor yakai musu cafka ,yana aikin murja, yasanya ɗaya a baki yana sha.
Yabi jikinta da lasa ,ba abinda take sai sumbatu take mishi, saida ya tsotseta sosai sannan ya juyata baya ,ta riƙe filo sosai , tana cije baki , shiko yafara aiki yana tura mata wutsiya , haryanzu bata shigeba jikinta , haka yariƙa bugunta kaɗan kaɗan , daga baya ya riƙa yi da sauri da sauri yana haɗa zufa, itako tafara jin zafi tafa ƙoƙarin kuka ,amma baiko jinta , dayagama ya juyata gaba ya ɗaga kafanta sama yaɗan buɗata kaɗan ya fara shiga ,aiko tasa mishi kuka ,don wannan style akwai zafi ,shiko yana shiga da kyau , yafara yi da sauri , itako tana kuka tana rokonshi ,don yau yawuce saninta , tafara ja baya ,yamatsota sosai ya riƙe ta ,yakoma dannamata ita , ya haɗe bakinshi da nata , yana buga mata aiki , saida yaaɗau minti talatin yana wannan ,sannan ya mayar da ita goho , yashiga aiki ,Nabla ido summata ja , don yau ya bata wuta sosai kuma yaƙi haƙura.
Saida ya sakar mata madara sannan ya barta , suka shiga wanka , yana lallashinta yace" sory baby kece ai kin cika daɗi sosai " suka fito , baibari tasa komaiba don bai gama ba , bayan taci abinci ta kwanta tana hutawa saiga Doctor yafara lalubanta .
tasaka mishi kuka tace" don Allah ƙalbi kabarni haka na gaji " yace" baby just onece pls , daga nan yakoma ,yakawo ƙafanta yariƙe ɗuwayyunta kawai ke bisa gadon shiko yana tsaye daganan yafara aiki itako ta riƙe zanin gadon tana taune baki , shiko wani zuma yakeji tana ƙara mishi , ruwa kawai ke fita , ta ƙasanta suna ƙarawa Doctor daɗi , sai lashe baki yakeyi .
saida ya ƙoshi sosai sannan ya barta , nan bacci yayi gaba da ita hawaye duk sun bushemata , shima ya kwanta suka yi baccinsu .
yau darana yadawo don yana buƙatan matarshi, Nabla tana kechen tana gyera wasu kayan sai ganinshi tayi yazo wurinta daga shi sai ƙaramin wandonshi ,da yazo bai gantaba ,yashiga duk batanan nan yacire kayanshi ya watsa ruwa yazo ya iskota .tana ganinshi haka tasan meyakawoshi ,cikin kissa ta isa gareshi tana mishi sannu da zuwa , yace" baby yunwa nakeji " tace" ƙalbi gashi bandafa abinciba ,amma akwai shawarma ,da da lemo ko nakawoma " yace " no babyna bawannan ba abincin nan nake nu fi " daganan ya cire mata rigan jikinta , cikinta da yafara fitowa ya bayyana .
Batayi ƙasa aguiwaba ta taimaka mishi daga tsaye yafara sex da ita , harsuka koma bisa tiyis ɗin ƙasa yana aikin gurguranta , yaɗau 2hours yana aiki takasa daurewa don tagaji ,shiko ƙoƙarin canja style yake tasa mishi kuka , yace " sory baby bari naɗan caccaƙa miki wannan kaɗan nabarki " kafin tayi magana dama suna tsaye ,yamanneta ga durowan wurin yafara suka mata buranshi yana ɗagota yana sokamata , duk ta gigice tana neman ceto , saida ya caccaketa sosai sannan ya ɗauketa sai toilet ya gasa ta sosai ,sannan ya shimfeɗeta bisa gadon yaɗauko magani yabata harda Wanda zai ƙara mata sha'wa aiko tana gama sha ta birkice mishi ,tafara yimishi magiya yazo ya saka mata ,yaƙara cinta .
Doctor yazo fara aiki ɗinshi yanzu yakejin jarabanshi na tashi , aiko yakoma farmata , yana ci , saida yayimata ci biyar masu ƙyau sannan , yabarta .
Asuba nayi yajita jikinshi tana yida kanta , aiko ya taimaka mata sukayi tare saida ,kai ranan taga jarabanshi ,saidai duk aikin maganinshine ga bazata yardaba , wurin sai walkiya yake ,don Doctor bayyimishi da wasaba .
Yau cikinta wata tara ,kuma gobene zata koma mahaihi , shiko Doctor yace " ba inda za'a barshi tare zasu , cikinta yayi girma sosai , kuma antabbatar ƴanbiyune , shiyasa sukayi siyayya sosai na kayan jariran .
Yaune suka dawo gida ,inda part ɗinshi yakoma itako tana na Ummi ,don tace " ko zalamanshi nasa naƙuda ta tashi .
Yau yadawo ,ya iskota tana cin gwaben da Ummi tayimata na zogala 🍀taji daɗinshi sosai yazo yace......
*Naji daɗin comments ɗinku , Nagode sosai , ina yinku masoyan DOCTOR , naji daɗin yadda kuka nuna soyayyarku ga littafinnan Nagode*👏
```Laifin daɗi ƙarewa ,gashi Allah ya ƙaddara anzo ƙarshen wannan littafi , saidai inai muku Albishir da sabon littafina mai zuwa insha
Allah,mai suna```
*SOJAN ƘASARMU*
*Karku bari abaku labari🤪*
*By USANCY*
(antyn Maryam)
09061392911
Typing
*ALHERI WRITERS ASSO*
*(A.W.A)*
https://www.facebook.com/Alheri-writers-associat ion-100452175039849/
https://chat.whatsapp.com/FqpYwmmbahRLaZHssfLpfu
*DOCTOR SHURAEM*
🧑⚕️
*Tsokaci littafinan na kyautane..Kuma shine labarina na farko idan kunga kuskure amun uzuri...🤧*
*Writing by Hussaina Nasir*
*Twins👩❤️👩*
*Page*9️⃣6️⃣&9️⃣7️⃣*
*Bismillahir rahmanirrahim*
Yace" my love I am very sorry,my love, danaƙi sauraranki, kiyafema yayanki" ya tsotsi lips ɗin ta, dasukayi jah , sannan ya janyo towel ɗin shi ya nufi toilet, yashiga ya haɗa mata ruwa waɗanda zasu taimaka mata .
Yadawo yaɗauketa ko motsi batayi , yanufi bayin da ita, saida tayi five minutes cikin ruwan yana gasa mata jikinta ,sannan tafara motsi ,harta buɗe idonta, tana haɗa ido dashi ,tahau kuka ,tana tureshi , muryanta baya fita tace" don Allah yaya kamayar dani wurin Ummi ,bazan zauna dakaiba ,kasheni zakayi ,bakada tausai yaya " takoma sa kuka.
Doctor jin muryanta haka duk ya ruɗe don yasan tasha kuka nafitan hankali , yajata jikinshi ya fara lallashi yace" ban kyauta ba baby amma kiyafema yayanki bazai sakeba, sorry my love" itako ko sauraren shi batayi don gani take duk wayu yake mata, tafara tureshi tace" don Allah yaya kafita , duk haƙurin dana baka amma kaƙi"
tasa mishi rigima ,kuma gashi yadda take tana buƙatar taimakonshi, don ko ƙarfi batada, yaɗaure fuska kamar bashiba ,zatayi magana yace " is ok banason kikoma cewa komai "
Daganan ya canja mata wasu ruwa masu ɗumi, yana sakata tahau kuka tana ƙoƙarin fita , yamatseta jikinshi dole tayi shiru , tana cije baki , don suna shiganta wurin kamar yaji, sannan sukayo wanka suka fito, yaɗaukota suka fito, daga zaune tayi sallah don ko ƙafanta batason ɗagawa , Doctor na halkance da ita , bayan sungama sallah, yamayar da ita bisa gadon , yacire mata hijab tana kwance sai hawaye take , don babu bakin kukan .
Azahirin gaskiya zuciyarsa tana cike da tausayin babynshi , don yasan dole ta wahala sosai , yahau bisa gadon ya riƙe hannunta yana murjawa , yace" baby Allah yayi miki albarka , Allah yabaki abinda kikeso duniya da lahira, Allah ya sanyaki aljanna firdausi "tace" Amen yaya " ya sharemata hawayen yace" yanzu mekikeji " tace" yaya ƙasana zafi yakemun sosai "
Yace " ok karki damu zai bari , yataɓa jikinta yaji zafi , yatashi yaɗauko first AID box ,yashiga bata taimakon gaggawa , bayan ya gama ,yashiga duba wurin , yaga ko ta ƙarune , kamar yasani , don yayi aika aika , baibari ta fahimtaba yayi mata alluran kashe jiki , yafara ɗunke matarshi , saida yagama, sannan yaje ya haɗa mata tea mai kauri , koda yadawo harta fara bacci ,don jiya bata samu tayiba , ya tadata yabata da ƙar tasha rabi ,sannan takoma bacci .
Yana ganin tayi bacci ,ya ɗauke zanin gadon da yaɓaci da jini , yaje ya wanke ,yadawo ,ya lulluɓeta yasunbaci forehead ɗin ta ya jawowota jikinshi daga nan yakoma bacci.
Ummi bata sami bacci isassheba don tunanin halin da ƴarta zata kasance ciki a daren yau, don tasan da wuya Doctor ya ɗaga ƙafa, da Abba yaga taƙi kwantar da hankalinta yace" Ummi don mafi yawa yakan cemata haka , ki kwantar da hankalinki babu abinda zai faru ,don yasan abinda take gudu, don duk abinda ya faru kwanaki yana sane ,don Doctor yasanar dashi , abimma har dariya yake bashi , sannan ta kwantar da hankalinta .
Asuba nayi tashiga kitchen don shiryama ƴaƴanta abin alfaharinta abinci ,saida ta tabbatar ta kammala komai sannan ta shiga ciki tayo wanka ta shirya.
Wuraren ƙarfe takwas takira Doctor don taji lafiyan ƴarta ,itafa jikinta na bata ba lafiya ba , shiko Doctor kwanansu suke yi hankali kwance, saidai Allah yasani ita na wuya takeyi ,yadda take fidda numfashi kaɗai ya isa kagane.
Sai can yaji wayanshi na ringing yasa hannunshi ya ɗauka saiyaga sunan Ummi ya bayyana yayi sauri ya tashi yaɗauki kiran.
Bayan sun gaisa tace "Son ina douther da fatar tana lafiya " yadda yaji muryanta abin yaso bashi dariya amma ya danne yace" Ummi baby lafiya lau take " takoma cewa " tana ina " tana ɗaki tana bacci ne Ummi "cewan Doctor.
Tace " tomadalla kakula min da ƴa , gashinan za'a kawo muku abinci " yace " ok Ummi thanks ,ina kakus da Ummana " tayi murmushi tace " lafiya lau suke, sannan takoma cewa "take care of my daughter " sannan ta kashe wayan .
Autah suhaima ta aza rigima sai anje da ita wurin Nabla, Ummi tace" aje da ita ,ƴar aikinsu ce ita da Autah suka je kai abincin , suna isa akai musu iso har falon ,dama yasan da zuwansu .
Autah kallon gidan kawai take tana mamaki wai antyn tace acikin wannan gidan , tana ganin Doctor ta saki murmushi ta sheƙa ta tarbeshi , shima cikin farin ciki ya ɗagata sama yanai mata dariya ,da murnan ganinta, sannan suka zauna bisa kushin ɗin falon bayan balkisu ta ajiye kayan abincin .
Tace ita zata koma , Doctor yace taje tabar Autah ,haka akayi kuwa takoma warta tabar Autah tace" yaya ina anty " yace " zomuje tana ɗaki , yariƙe hannunta sai part ɗinshi.
Itako Nabla tatashi daga baccin tananan zaune don bata iya tafiya take ji, Autah nazuwa tana ganinta sai taje tafaɗa jikinta Nabla saida tace " ahhhhhh zafi" Doctor yazo yace" sannu baby da zafi ko " tace" eh yaya wurin zafi yake mun " Autah tace anty bakida lafiya ne , meke damunki" Doctor da yakusa dariya ganin Nabla nashirin kuka yace ma suhaima " antynmu fever ke damunta .
Tace " Allah yabaki lafiya anty " yace " Amin " nan yaɗauko abincin sukaci su duka sannan ya koma falow da suhaima ya kunna mata game da laptop tanayi shiko yakoma wurin Nabla .
Yacire mata kayan jikinta yawuce da ita toilet , saida yakoma gasa mata jikinta sannan yayi mata wanka suka fito , saida yakoma tsotseta sonransa , yaga duk ta fita hayyacinta don tsoransa takeji ba kaɗanba ,don tuno da aika aikan da yayimata jiya .
Sannan ya ƙyeleta amma amatuƙar bukace yake da ita , saidai dole ya ɗaga mata ƙafa harta warke, yasanya mata tufafi shima yasa, suka fito falon inda Autah take Nabla kaɗan kaɗan take tafiyan don tace bataso ya ɗauke ta , harsuka fito , nan sukaci gaba da game tare da ita.
Sai dare Doctor yamaida Autah gida don Ummah tace adawo da ita ,aiko yaga tsiya ga mutane cewan baifitoba sai yanzu lallai Aure .
Ummi ta bashi dambun nama da wasu kaya masu matuƙar amfani ajiki tace yakaima douther ya amsa yawuce , yayimata siyayya kayan sha dana ci da abinda yasan tana so ,sannan yakoma gida .
Itako tana can tana karatun Alqur'ani cikin muryanta mai matuƙar daɗi da iya ƙira'a saida yabari ta kammala sannan yayi sallama yashiga , tazo ta amshi kayan tanaimishi Barka da zuwa ,ya amsa taje ta ajiye kayan sai jitayi ya rungume ta ta baya ,yasanya bakinshi bisa wuyanta yana sunsunan wuyanta ,yace" my love ya jikinki " tace" da sauki yaya " yana jintace mishi yaya yajuyo da ita ya haɗa makinshi da nata yahau tsotsa kamar zai canye shi.
Yaɗau tsawon minti biyar yana tsotsan bakin ,saida yaga duk ta rikice don zafi takeji sosai sannan ya saki bakin ,duk yayi ja sai walƙiya yake ,yace wannan shine punishment ɗinki idan na ƙara jin wannan yaya abakinki , kinwuce matsayin wannan sunan daga yau tun ranan da naratsa wannan wurin yana nuni da maranta .
Saida Nabla ta kwana Ukku yana jinyarta sannan yakoma nuna mata jarabanshi yau ,wannan kwana Ukku da yayi batare da ya kusance matarshiba duk ya takura.
Suna gama kallo harta fara bacci jiki shi yakashe ya ɗauke ta sai ɗaki bisa gadon ya shimfeɗeta ya kashe haske , bayan yacire mata kayanta shima yacire nashi , dagagan kiɗa yacanja yafara shafa jikinta yana tsotsan ƙosassun nonuwanta waɗanda suke bukace da shi , yafara yimusu tsotsan fitar hankali , can cikin bacci tafara jin daɗi ƙara banƙaro mishi su kawai takeyi , yaƙara himma saida ya motsa ta sosai sannan yadawo samanta ya haɗe bakinshi da nata yana tsotsa , sannan yanemi hanyar shi, bayan yayi addu'a nan taji zafi ,don wurin yagame kamar ba'a taɓa shigaba tasa mishi kuka .
Yaje wurin kunnenta yana bata baki harta ɗan yi shiru , yabita ahankali ,amma ta sha wuya don Doctor ƙarshene , saida yaga tana numfashi kaɗan kaɗan sannan ya sauraramata , sukayo wanka suka kwanta .
Sai wuraren subahin yakoma saman network don bai ƙoshiba , saida aka kira sallah sannan yabarta amma yanzu bataji zafi sosaiba , aiko tasha albarka wurin Doctor don yakwashi zuma .
Yau ya mallakama Nabla ƙyautar sabuwar mota biyu ,da gida mai kyau da ya gina mata ,yace wannan saka makon buɗurcin dakika kawominne duk da kinwuce haka wurina my life , I love you my beautiful wife " tasaki kuka tafaɗa jikinshi ,yaɗagota yagoge mata hawayen yace" banason wannan kukan " tace " ƙalbi wannan ƙyautar tayimun yawa , motar daka sayamun ma ban hauba ga wadda Abba ya bani " yace " bakomai my baby Duk kinwuce haka awurinmmu ɗarima saimu siya miki idan kina so " ta haɗe bakinta da nashi tana tsotsa , Doctor abinnema yasamu ,yaƙara masota yana sha shima .
Doctor babu ɗaga ƙafa don kullum sai ya sha ruwa ,da darema babu sassauci saita samishi kuka yake ƙyeleta amma ƙiba kawai takeyi don Doctor baiyarda kiyon ƙwarai yakeyi , shida kanshi yake ciyarda da ita , don yagane batason cin abinci , tare suke yin abinci , don batason ƴar aiki ita ke girkinta ita dashi , wani lokacin ma basuyi shike yimusu shopping , dagashi har ita sun ƙara murjewa sun ƙara fari da ƙiba .
Anyi auren teema amma babu wanda yasamu zuwa gani ɗan uwansa, ita jumu'a ta tare ita kuma asabar , teema itama dai kamar Nabla ce ,saidai Safwan baikai Doctor jarababa , amma tasha wuya , yau takira Nabla suka gaisa sannan teema tace......
*More comment more typing*
✍🏻
*By USANCY*
(Antyn Maryam)
09061392911
Typing
*ALHERI WRITERS ASSO*
*(A.W.A)*
https://www.facebook.com/Alheri-writers-associat ion-100452175039849/
https://chat.whatsapp.com/FqpYwmmbahRLaZHssfLpfu
*DOCTOR SHURAEM*
🧑⚕️
*Tsokaci littafinan na kyautane..Kuma shine labarina na farko idan kunga kuskure amun uzuri...🤧*
*Writing by Hussaina Nasir*
*Twins👩❤️👩*
*Last page* 🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚🔚
*Page*1️⃣0️⃣0️⃣*
Yace" babyna me kikeci haka ,bana son kici abinda zai taɓa mun lafiyanki da liltle Twins ɗina"yakai hannunshi yashafi cikin.
Ta shakwaɓe fuska tace" ƙalbi gwaɓen moringa nefa , kuma da daɗi" yaduba yagani yace" eh baby ba matsala ,amma idan kingama ga wannan "yabata shopping ɗin dana yomaki " yabata ..tana gamawa ta fara shan kayan ,yaduba yaga Ummi na ɗaki ,baiyi wasaba yaɗauketa daga ita har ƙaton cikinta yayi part dinshi da ita .
Yau buƙace yake da ita sosai,sabida tun ranan da sukazo Ummi ta hana keɓewansu ,kusan sati biyu kenan da zuwansu,itakan dariyama yabata ,kamar wanda yayo sata sai bisa gadonshi ya azata ,bayan yacire kayanshi duka don jikinshi har rawa yake saboda sha'awan da tayi mishi yawa sai lasan baki yake ....yanufota , dai-dai nan taji maranta tamurda mata , ta cije baki Amma duk Doctor bai luraba ,muradinshi yajishi jikinta Yana gurguranta , yafara ciremata kayan jikinta Nan tulelen cikinta ya bayyana ,yashafi cikin yace " yau zanji ɗumin babyna "daga nan yafara shan lips ɗinta
Book Chapters
Chapter 1Chapter 2Chapter 3Chapter 4Chapter 5Chapter 6Chapter 7Chapter 8Chapter 9Chapter 10Chapter 11Chapter 12Chapter 13Chapter 14Chapter 15Chapter 16Chapter 17 Chapter 18