kawai kebin kuncin ta.



Duk yamutsar nonuwan ta da yakeyi har ƙwanyar ta ita azaba take ji akasin shi da yake jin wani irin daɗi ...duk da abun ya kasun masa biyu ne ...wato rasa budurcin ta da yayi .... tunowa yasa shi jin wasu irin zafafan ƙwalla na sauko masa ...i luv you Sumayya Amma meyasa????? Tambayar da yake mawa zuciyar sa kenan game da sumayyan kamin wani zuciyar tace ' me zaka tsaya yi akan wanda ba budurwa ba ,kawai ka shigeta ka hukuntata dai dai da azabtar dakai da tayi.


Hannun sa yakai yana ware ƙafarta kai tsaye ya zura mata Sandar girman sa babu imani zuwa ɗaya ya nutsa ciki a lokaci guda kikaji ɓuss-ɓuss-ɓusss sau uku.....wani irin gigitaccen ihu ta saki,wanda nan take numfashin ta ya ɗauke ...... Shikuwa bai tsaya bi takanta ba farin ciki da daɗi yasa shi kasa lafafawa sam ya kasa control ɗin kan sa , duk da yaga bata hayyacin ta ,amma daɗin ta ya hana shi tsayawa duba ta.....aikin shi yake babu sassautawa....wani irin nitso yake a kogon daɗin ta...yana sauke numfashi akai akai. Zare alƙalamar sa yayi kaman zautaccce saboda dadi yana kai bakin sa zuwa ƙasan vigin ɗin ta da yayi mata Raga-raga kaman yanda yace , don yanxu ya lura Sumayya ba ƙwari ne take dashi ba ,sai shegen tsiwa. Fara tanɗe wurin yayi da ya haɗe da jinin dake gangarawa kaiii Ni naga soyayya , Bama takai jinin yake ba komai nata kissing yake tare da tsotsan kaman wani zai ƙwace masa.



Kusan awa biyu yana a haka ya kama nan yasha ,yakama can... Harshen sa na ƙasan ta da yake tsotsa a haka ta farfaɗo...hawaye ne ya cigaba da sauka mata , handa a hankali ta motsa bakin ta da ta wahala ƙwarai tace " Yah Khamal na tuba Kayi haƙuriiiiiii............... Ji tayi yana zare harshen sa yana ɗagota rungume ta yayi tsammm yana lumshe ido tsawon Mintuna biyar kamin taji yakai bakin shi yana kissing din nata yana ƙara haɗe su. Komawa yayi yana ƙwantar da ita a gadon tare da tada kanta da pillow .


A hankali cikin taushun Muryar da bata taɓa jin yayi mawa wani ko wata magana da irin ta ba yace " Zaki iya bacci ?". Kaman alokacin ne ma hawaye suka fara mata ambaliyya. Tayaya zan iya bacci Bayan ka naƙasani Ni nasan shiknn Yah Khamal ka gama dani , Ni da haihuwa sai dai inga anayi...wallahi yau har mahaifa na ka cire mun a jiki naaaa kuka ta sa tana cigaba da faɗin kashe Ni kasoyi Yah Khamal ƙafafuna sun koma kaman baa jiki na suke ba. Ganin tana zubo maganan cikin matsanancin kuka kuma shi baisan ya zai fara rarrashin ta ba yasa shi kai bakin shi yana haɗewa da nata ,sai da yaji tajah ajiyar zuciya sannan ya zare bakin sa a hankali ya furta sorry dear naji dadin wannan rana fiye da ko wanne...ware idanun ta tayi da suka kumbura sukayi waje na tsaban kuka ....a zuciyar ta cewa take daɗin wannan rana ma yaji???? Kaiii naga takaina niiii....ji tayi ya ɗaga cak kaman baby yana nufar sofa da ita , anan ya ƙwantar da ita yana rufa mata blncket . Komawa yayi saman bed ɗin donnn...............





*AUNTY AISHA MMN TEDDY*
[10/6, 6:31 PM] ANTY AISHA MMN TEDDY: My lady boss
58-59


Tana Gani ya fara ɗauke bedsheet din tare da nufar privacy dasu , wahala ne yasa bacci ya ɗauke Sumayya wanda bata shirya masa ba. Shikam Khamal koda ya nufi privacy sai da ya tsarkake kan sa ,sannan ya haɗa mata ruwan ɗumi kana daga bisani ya fito ...inda take ƙwance ya ƙarako nan yaga idon ta kululluɓe alamun barci ya ɗauke ta. Murmushi yayi yana nufan waldrop ɗin shi don sauya kayan sa....

****

Sanye take da hijab har gwiwa tana fitowa daga shagon mai sabon shago hannun ta riƙe da ledar magi star da Inna ta aike ta don miyar dare. Tsallaka titi tayi tana nufowa saƙon su , idan kaga yanda bilkisu ta koma tamkar ba ita ba. Natsuwa ya shigeta ƙwarai bakace itace tayi fasadi da ɓarnar da ba...sai dai idan ka taɓo ne zaka fahimci har yanxu da zafin ta. Malama Bilkisu Barka da yamma! Taji murya kaman na matan nan masu shegen iyayi ana Kirar ta da Malama Bilkisu...banza tayi ba tare da ta juyo ba ta cigaba da tafiyar ta ,acewan ta wannan wani irin rainin hankali ne, itace za'a kira da Malama.

Ji tayi cikin sanyin murya kaman na ƴandaudu an kuma ƙirar sunan ta da Malama Bilkisu don Allah minti ɗaya. A wannan karon a zafafe ta juyo tana cewa " Waye ne lafiya?. Mutumi ta ganshi irin ɗaliban ustazan nan , baki da assuwaki , gashi kyalala kaman a hure. Kallon sama da ƙasa ta masa jin yana wani gyarar murya tare da faɗin Afuwan!

Yane ka wani kama tare mutane a hanya wani Abu ne?. Ganin yanda take masa magana yasa Andajilai tsorata nan take jikin shi ya fara rawa da bakin shi , don ita kanta tasan Allah yayi ta da ƙwarjini ƙwarai. Amm amm lillahi warasuluhi na ganki kuma na yaba da hankali da natsuwar ki , wannan yasani jin zafin Sonki a zuciya ta ,kuma naji baxan iya daurewa ba tare dana zo na faɗa maki ba.... Wani irin murmushi Bilkisu tayi tare da sakin dariyar basawa ....ganin haka yasa Andajilai murmusawa ana shi tunanin ya samu masauki ne a zuciyar ta,amma kuma mene?? Fuskar shi ba ɗauke da wannan annurin ba yaji Saukar Mari tassssss...... Wani irin juyi yayi yana wanawa kaman zai haɗe da bangon zauren da suke tsaye.....


Banza shashasha kawai, don Allah jubika! To mai kake nufi? Dani dakai waye macen waye kuma namijin sauna...natsuwa ta ya burgeka kaji Sona a zuciyar ka ,to har yanxu son yana nan ko sai na kifa ma bakin ka mari kaga haƙoran ka a ƙasa???....Jin saukar marin da ya ɗauke wuta sai da Andajilai ya daina ji na mintoci ,marin ta da zafin hannun ta ko na wani mijin albrk...Muryar ta yaji tana koro masa wannan jawabin ,wanda yasa Shi saurin cewa " Ehhhh Ehhhh Ehhhh??? .


Cikin tsawa tace ka fita sabgata ko kuwa?? Aaa tuniiiiiiiii.....yayi maganan yana nufar ƙofa yana shirin garuwa da ƙofan zauren sauri sauri gudu gudu yabar zauren......


****


Hajiya Addiya ne zaune tana faman kaiwa da komowa , wannan wani irin shashanci ne?. Honorable Ali taju yau da bakin sa ke faɗin wannan maganan duk don asan sharrin da xa'a liƙa mun?. Ni zai kawo mawa zancen yaudara? Dole Nasan Abunyi ? Wallahi idan basu bani kujerar majalisar nan ba ,duk wanda yaci kudi na yaci masifa sai ya biyani ko da kotu.


****

Ɓangaren Diyana kuwa koda ta koma gaban iyayen ta zawarci ya sata ta koma cikakkiyar ƙwanƙwararriyar karuwa. Bata wannan gank bata wancen Hotel . Kaman kullum ma yau itace a reception ta fito ɗakin Wani angama Harka. Ta shirin fita ne taji Muryar Wani Matashin saurayi masu rashin mutunci da fama da giyar kuɗi yana cewa " Ohhh ke kuma haka kike Son rayuwar ki ta kasance? Haka kika zaɓa mawa Rayuwar ki?. Cike da rashin mutunci da tachewa ta sauke baƙar galashin fuskar ta tana cewa " Eh kaima idan kana da buƙata na kar ka damu har kar ta kuɗi ne. Murmushi yayi yana cewa " Ohk muje to . Babu musu ta bishi ɗakin da ya kama kome zaiyi Allah masani.


Da shigar su yaga tana ƙoƙarin fara cire kaya ,cikin sauri Zaid yace " No dakata! Cak tajah ta tsaya tana jiran jin mai zaice . Nisawa yayi yana kallon ta kaman mai nazari kamin yace" Pls ki Aure Ni ,kibar rayuwar bariki sam bai dace dake ba....Kuma wannan abune da gaba zaki kuka da nadama, indai zaki bar bariki ki Aure Ni zan Aure ki ,koda ban sani ba,ban kuma san dalilin ki na yin wannan harka naki ba...sunana Zaid Abdulkarim.





*Gud night*
[10/7, 6:47 AM] ANTY AISHA MMN TEDDY: _MY LADY BOSS_
_(Romantic and comedian)_

60-61


***



Kallon shi tayi kaman mai nazari kamin taji amon Muryar shi yana cigaba da cewa " Ki Amince ki taimaki rayuwar ki daga turban halaka da kike ƙoƙarin jefa Rayuwar ki ...idan kika shiryu daga duk kanin Abubuwan da kikeyi mutane da yawa zasu ji daɗi ,kuma shiryuwarki zai masu Amfani ,kama ga ƴaƴan ki iyayenki da sauran mazumuntan ki . Shiru Diyana Tayi sosai maganganun sa sunyi mata tasiri a zuciya...tabbas bata san ita kan ta yanda akayi ta jefa rayuwar ta a irin wannan hali ba...cikin taushi da Sanyin murya ta motsa Laɓɓan ta da ƙyar wanda jin su take kaman an samata gum an rufe . Sunana Diyana ,Ni haifaffar ƴar Zaria ce, cikin city Unguwan Alƙali na gode ƙwarai da shawarwarin ka ...amma kaje zanyi tunani . Murmushi Zaid yayi ganin har a lokacin shaiɗan na son watangalili da Rayuwar ta...hannu yasa a cikin aljihun shi yana fiddo da kati tare da miƙa mata. Ba musu Diya ta Kai hannu tana amsa tare da watsa idon ta a kan shi tana jirar jin mai zai fito daga Bakin shi... Wannan kati na ne, a duk lokacin da kika ,zartar da hukunci zaki iya tuntuɓa na! Gyaɗa masa kai tayi tana miƙewa tare da ɗaukar hand bag ɗin ta... Keys ɗin shi ya ɗauka yana cewa " Muje na Sauke ki a gida ko?".


Murmushi Diyana tayi don ta fahimci har yanxu zuciyar sa na masa shakkku akan ta ko zata nufa wani wurin harkar nata ne,wannan yasa ta cewa " Ohk muje to ai bakomai. Nufar farfajiyar Hotel din sukayi a tare ,wanda moton da ta ga sun tunkara Diyana da Son Abun duniya tsayawa mamaki tayi don bata taɓa kawowa matashi mai kuɗin Zaid zai taɓa tareta a rayuwa da sunan So ba ,bare kuma wai Aure. Muryar sa taji wanda ya buɗe mata moton Bama ta sani ba yana cewa " Bismillah".


A sanyaye ta shiga Moton yana rufe wa tare da zagayawa mazaunin Driver Yana mata key tare da fara gangarawa suna fichewa daga Hotel ɗin zuwa gidan Su Diyana.

****

Hasken ranan da ya shigo har Bedroom ɗin Khamal shi ya haskaka idon ta ,wanda yasa Sumayya motsawa da idanun ta da suke mata zafi. A hankali take buɗesu tare da ware su a Bedroom din....Komai ya sauya baka man yanda bacci ya ɗauke ta ba. Juyawa tayi tana kallon bed ɗin da Har bedsheet din ya sauya zuwa kalon maroon da yarfin ganye. Lumshe ido tayi tana jin sanyin turaren sa wanda da'alama ya fita ne...tuno da irin wahalar da tasha wanda bata taɓa mafarkin jin ko labarin irin ta ba ,yasa ta lokaci ɗaya jin saukar wasu irin hawaye na zubo mata. A zuciyar ta cewa take " Yanxu a haka ne wasu matan ke zuwa su yada mutuncin su a titi akan abun duniya? Sun manta da wannan raɗadin azabar ,sun kuma manta da lahirar su?. To daɗin me wai suke ji ne? Nidai ayau banji komai ba baƙin izaya ,wanda har na fara hango mala'ikun zare rai. Bata lura da shigowar Khamal ba , sai dai jin Muryar sa da tayi yana sunkuyawa zuwa gaban ta , hannun shi yakai yana aje cup ɗin tea ɗin da ya taho mata dashi don jikin ta ya warware. Sorry Summy! Eiye shikenan Sorry ma zai ce mun?. Abun da Sumayya tace kenan a zuciya...kana ta kauda kan ta daga miƙo mata tea ɗin da yake yi.


Muryar ta yaji cike disashewa tana cewa " Wai Yah Khamal na tambayeka? Shin da gaske ne Abin da Umma ke faɗi a kanka cewar a lokacin da nake yarinya idan ina kuka kai ke sani a bayan ka kayi ta rarrashi na har sai nayi shiru haka xakayi ta zagayawa dani gidan nan wai shin haka ne?. Tayi maganan tana zuba masa ido na kokonto. Murmushi yayi yana cewa " Me yasa kikayi wannan tambayar?.


Cike da jin Haushin irin cin mutuncin da yayi mata babu imani tace " Abun ne da mamaki saboda Ni sam banga kayi kama da irin wa'annan mutanen ba. Jubi Fah Yanxu yanda kayi mun ,gaba ɗaya ka kashe mun Rayuwa , kazo kana faɗa mun Sorry to Ni ban ma san shi ba....A hakan a halin ka ne Za'a ce ka goya Ni a bayar ka, bayan....kuka ne ya ƙwace mata don ita bil haƙƙi faɗa take yi ,wanda ƙarfin tsiyan bata dashi.... Ɗagota yayi yana zama gyefen ta tare da rungume ta yana shafa bayan ta a hankali alamun rarrashi.


Sai da tayi shiru ne tana jan ajiyar zuciya yafara magana da cewa" Sumayya kar ki kokonto duk abin da Umma ta fadi Maki haka ne ...Me yasa baxan goyaki ba bayan ina jin Sonki a ko wani Sa'a ta rayuwa ta . A ranan da Umma ta haife ki nine na fara ɗaukar ki kamin kowa , ko gyaraki ba'a yi ba....Hannun ta takai da sauri tana rufe bakin shi don taji kunyar maganan tasa , ɗan haɗe hira tayi tana magana da cewa " Kai Yah Khamal lokacin kaima nawa kake?. Kallon ta shima yayi yana murmushi da faɗin "A haife na kusa haifen ki ai. Laaaa taɓ a'a wallahi ka haife Ni??? Ashe ya Khamal tuzuru na Aura! Tayi maganan tana sakin dariya kaman ba ita ke kukan ba.


Murmushi yayi don har yanzu miskilanci n bai sake shi ba ,nan ta cigaba da cewa " To kama daina wannan zancen don sai dai in kalleka naji shekarun ka da adadin iyakar su duka a gun Hjy Babba". Kallon ta yayi saurin yi yana cewa " Oho kice zaunar dake tayi tana faɗa miki kenan?. Komai ma ta faɗa mun ai".

Zan ga Hajiyan ai". To me zaka iyayi mata ,itama tace tana nan tana jirar ka ,ka gama yaudarar ta ka auri mata biyu lokaci guda ,kaman ta da dakon soyayyar ku! Murmushi yayi yana kai hannu tare da jan kumatun ta ,kana ya miƙa mata tea ɗin yana cewa " tashi kisha kyaji ƙarfi a jikin ki.



Muskutawa tayi tana faɗin "A'a bari na fara brush na watsa ruwa sannan...Ohk yayi maganan yana aje cup ɗin a gyefen su. Kallon sa tayi tana cewa" Bafa kaya a jiki na kabani towel to". Murmushi yayi yana miƙewa tare da ɗauko mata towel amsa tayi tana rufe jikin ta...sai kuma ta tsaya sakamakon motsa ƙafan ta da tayi tana jin wani zugi da raɗaɗi.


Sunkuyowa yayi yana rage tsawon sa tare da ce mata" Ya dai Summy Boss lady , Zaki iya tafiyar kuwa?. Yayi maganan yana mata dariyar ƙyata tare da ɗan sosa ƙyeya. Wani kallo ta wurga masa don tagama karantar Khamal shidai kawai yaga tana tuƙuƙi shi ke sashi dariya ,wannan yasa ta kauda kai ba tare da ta basa amsa ba.


Murmushi yayi yana duƙawa ƙasa tare da juya mata baya alamun ta hau. Kallon shi tayi bata hau bayan nashi ba , wannan yasa shi juyowa yana cewa " Ba kokonton zan iya goya ki kike ba. Hau mana! Murmushi tayi tana kwanata a bayan shi ya ɗauketa cak a gadon bayan shi yana nufar toilet da ita . A bakin toilet ɗin ne kamin su shiga yaji bakin ta a bayan shi tana yanka masa cizo da gangar. Wani irin jah baya yayi wanda sosai yaji zafin cizon da tayi masa.... dari ya ta saki har da ƙyaƙyatawa don dama so take ta rama abun da yayi mata shima.


Bai tanka ta ba ya nufi privacy da ita...komai shi ya haɗa mata yana sauketa tana shigewa baf ɗin . Ganin ta zare towel yasa shi yi mata ƙurrrr da ido , wanda ita sam ta manta dashi a tsaye. Ɗago idon da xatayi ne taga mutum idon sa gaba ɗaya yana akan Nonon ta ,wanda cikin sauri ta kai hannayen ta tana Rufewa.


Murmushi yayi yana lasan laɓɓan shi ,wanda ya ƙara ba Sumayya tsoro don a jiya ta gama sarewa da lamarin Khamal. To ka fita mana?. Tayi maganan tana kallon sa. Murmusawa yayi yana sunkuyowa zuwa kunnen ta kaman mai raɗa kana yace" Ni kikayi ma Cizo a baya ko? Allah yakai mu dare zan rama!



Sai jikin ta yayi sanyi shiru tayi tana tunani kuma tasan ramawar zaiyi. Mai ta tuna Allah masani ,kawai dai yaga tana dariya ne kamin daga bisani tace naji .


Kallon ta yayi tabbas yasan da abun da take kisimawa kuma da mafitan da ta samu. Ganin haka yasa shi cewa " Zaki iya wankan ko nayi maki da kaina?.


Da wayake mun? Ta basa amsa tana masa wani irin kallo da yasa yaji tsikar jikin sa na miƙewa yarrrrr ...amsa ya bata da Ni mana! Ido ta fiddo waje tana ƙwashewa da dariya tana faɗin "Lalalala. Tab sannu Yah Khamal . Shima dariyar yayi yana cewa " to kira Umma ki tambaya?".


Wacce Umman? Tayi maganan tana ƙara kallon sa da mmkin rashin kunyar Khamal. Umma na dai. Hummm to ai kai ka kirata Ni ina da kunya gaskiya! Kawai sai ka kirata ?'. Dariya yayi yana cewa " Eh . Nidai to ka fita zanyi wanka . Tayi maganan tana rufe idon ta na tagaji hakan nan ya bata guri.


Ita dai bata buɗe ido ba taji hannayen sa ne duka akan breaast ɗin ta yana wani murxasu tare da matsasu. Saurin buɗe ido tayi tana kallon sa ,gani tayi ya nemi guri ya zauna hankali n sa ƙawance yake yamutsa mata nonuwa yana sauke numfashi kaman wanda yayi aikin wahala . Inalallahi wai'ina ilaihir rajiun na shiga uku Wallahi Yah Khamal xan maka ihun ƙwarto. Kashe Ni xakayi?".



Buɗe idanun sa yayi da suka rine at once , yana cije laɓɓan sa , cikin wani irin yanayi yake cewa " Pls Summy ki barni ko sau ɗaya na ƙara".


Baki ta buɗe masa tana fashewa da kuka , wanda cikin sauri ya dafe kansa yana cewa " Sorry pls I'm sorry ,na Tafi...yayi maganan yana miƙewa tare da ɗaga ƙafafun sa da ƙyar
Showing 36001 words to 39000 words out of 42765 words